

29.08.2024

**MSAJILI,
BARAZA LA FAMASI,
S.L.P 1277
DODOMA**

YAH: OMBI LA KUSITISHA BIASHARA YA FAMASI

Ndugu msajili,

Mimi, Wema Emmanuel, nikiwa mmiliki wa famasi iliyopo mianzini Arusha yenye jina la KGS PHARMACY ningependa kutoa ombi la kusitisha rasmi biashara yangu ya famasi.

Sababu ya kuomba kusitisha biashara hii ni kutokana na changamoto mbalimbali za kibiashara. Nimezingatia kwa umakini uamuzi huu na nimeamua kuwa ni bora kusitisha shughuli zangu katika sekta hii kwa sasa.

Ninakuomba unisaidie katika mchakato wa kusitisha biashara hii kwa kufuata taratibu zote zinazotakiwa. Natumai ombi langu litazingatiwa na kufanyiwa kazi.

Ninaambatanisha barua hii pamoja na nakala ya kibali cha biashara hii.

Ningependa kushukuru kwa ushirikiano wenu katika jambo hili.

Wako kwa heshima,

Wema Emmanuel



KGS PHARMACY

KAM GENERAL SUPPLIES
P.O. BOX 14934 ARUSHA
TIN: 117-102-645